Búgreinaþingsfulltrúar 2022

Við samruna Landssambands kúabænda við Bændasamtök Íslands varð sú breyting á að aðildarfélög hafa ekki beina aðild að búgreinadeild kúabænda. Þó var ákveðið að notast áfram við þeirra svæðisskiptingu og heita kjördeildirnar sama nafni og gömlu aðildarfélög LK.

 

Kjördeild: Mjólkursamlag Kjalarnesþings

Aðalmenn:

Finnur Pétursson, Káranesi

Daníel Ottesen, Ytra-Hólmi

Varamenn:

Hafþór Finnbogason, Miðdal

Guðmundur Davíðsson, Miðdal

 

Kjördeild: Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi

Aðalmenn:

Egill Gunnarsson, Hvanneyri

Jón Gíslason, Lundi

Þröstur Aðalbjarnarson, Stakkhamar

Varamenn:

Helgi Már Ólafsson, Þverholtum

Gunnar Guðbjartsson, Hjarðarfelli

 

Kjördeild: Félag nautgripabænda við Breiðafjörð

Aðalmenn:

Sigrún Hanna Sigurðardóttir, Lyngbrekku 2

Gústaf Jökull Ólafsson, Miðjanesi

Varamenn:

Jón Egill Jóhannsson, Skerðingsstaðir

Þorgrímur Einar Guðbjartsson, Erpsstöðum

 

Kjördeild: Félag kúabænda í Ísafjarðarsýslum

Aðalmaður:

Björn Birkisson, Botni

Varamenn:

Jónatan Magnússon, Hóli í Firði

 

Kjördeild: Nautgriparæktarfélag Vestur Húnavatnssýslu

Aðalmenn:

Guðrún Eik Skúladóttir, Tannstaðabakka

Ármann Pétursson, Neðri-Torfustöðum

Varamenn:

Ingveldur Linda Gestsdóttir, Kolugili

Valgerður Kristjánsdóttir, Mýrum 3

 

Kjördeild: Félag kúabænda í Austur Húnavatnssýslu

Aðalmenn:

Ingvar Björnsson, Hólabaki

Ingibjörg Sigurðardóttir, Auðólfsstöðum

Varamenn:

Linda Björk Ævarsdóttir, Steinnýjarstöðum

Sigurður Rúnar Magnússon, Hnjúki

 

Kjördeild: Félag kúabænda í Skagafirði

Aðalmenn:

Davíð Logi Jónsson, Egg

Guðrún Kristín Eiríksdóttir, Sólheimum 

Ingi Björn Árnason, Marbæli

Varamenn:

Dagur Torfason, Reykjum 

Bessi Freyr Vésteinsson, Hofsstaðaseli

Hrefna Hafsteinsdóttir, Hóli

 

Kjördeild: Félag eyfirskra kúabænda

Aðalmenn:

Lilja Dögg Guðnadóttir, Stóra-Dunhaga

Berglind Kristinsdóttir, Hrafnagili

Arnar Árnason, Hranastöðum

Hermann Ingi Gunnarsson, Klauf

Varamenn:

Guðmundur Sigurbjörn Óskarsson, Hríshóli

Hákon Bjarki Harðarson, Svertingsstöðum

Þórir Níelsson, Torfum

Baldur Helgi Benjamínsson, Ytri-Tjörnum

 

Kjördeild: Félag þingeyskra kúabænda

Aðalmenn:

Ari Heiðmann Jósavinsson, Miðhvammi

Sif Jónsdóttir, Laxamýri

Viðar Njáll Hákonarson, Árbót

Varamenn

Hilmar Kári Þráinsson, Litlu-Reykjum

Hólmar Vilhjálmur Gunnarsson, Hálsi

Haukur Marteinsson, Kvíabóli

 

Kjördeild: Félag nautgripabænda á Héraði og Fjörðum

Aðalmenn:

Sigbjörn Þór Birgisson, Egilsstöðum

Jón Elvar Gunnarsson, Breiðavaði

Varamenn:

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir, Gilsárteigi

 

Kjördeild: Nautgriparæktarfélag Vopnafjarðar

Aðalmaður:

Gauti Halldórsson, Grænalæk

Varamaður:

 

Kjördeild: Nautgriparæktarfélag Austur-Skaftafellssýslu

Aðalmaður:

Valdimar Ingólfsson, Hólabraut 12

Varamaður

Erla Rún Guðmundsdóttir, Viðborðssel

 

Kjördeild: Félag kúabænda á Suðurlandi

Aðalmenn:

Reynir Þór Jónsson, Hurðabaki

Haraldur Einarsson, Urriðafossi

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir, Stóru-Mörk

Borghildur Kristinsdóttir, Skarði

Bóel Anna Þórisdóttir, Móeiðarhvoli

Jón Örn Ólafsson, Nýjabæ

Samúel Unnsteinn Eyjólfsson, Bryðjuholti

Magnús Örn Sigurjónsson, Pétursey

Pétur Benedikt Guðmundsson, Hvammi

Ragnhildur Sævarsdóttir, Hjálmsstöðum

Varamenn

Þórir Már Ólafsson, Bollakoti

Berglind Hilmarsdóttir, Núpi 3

Páll Jóhannsson, Núpstúni

Ingvar Hersir Sveinsson, Reykjahlíð

Sigurður Loftsson, Steinsholti

Jóhann Nikulásson, Stóru-Hildisey

Elín Heiða Valsdóttir, Úthlíð