Beint í efni

Niðurstöður fulltrúakosninga 2024 í nautgripadeild

08.01.2024

Niðurstöður kosningar fyrir fulltrúa nautgripabænda á Deildafundi búgreina eru hér að neðan. Ef einhverjar spurningar eða athugasemdir vakna má senda þær á Guðrúnu Birnu (gudrunbirna@bondi.is)

Fjöldi atkvæða verður ekki birtur að sinni. Í einhverjum tilfellum voru aðilar jafnir að atkvæðum og var slembivali beitt til að ákvarða röð í þeim tilfellum.

Fulltrúar nautgripabænda eftir deildum eru sem hér segir:

5130 Félag kúabænda á Suðurlandi1. AðalmaðurJón Örn Ólafsson, Nýjabæ
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi2. AðalmaðurPáll Jóhannsson, Núpstúni
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi3. AðalmaðurAðalbjörg Rún Ásgeirssdóttir, Stóru-Mörk 3
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi4. AðalmaðurMagnús Örn Sigurjónsson, Pétursey 1
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi5. AðalmaðurSamúel Unnsteinn Eyjólfsson, Bryðjuholti
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi6. AðalmaðurÞorsteinn Logi Einarsson, Egilsstöðum 2
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi7. AðalmaðurRagnhildur Sævarsdóttir, Hjálmsstöðum 1
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi8. AðalmaðurPia Rita Simone Schmauder, Kolsholti
5130 Félag kúabænda á Suðurlandi9. AðalmaðurBrynjólfur Þór Jóhannsson, Kolsholtshelli
5120 Nautgriparæktarfélag Austur-Skaftafellssýslu1. AðalmaðurErla Rún Guðmundsdóttir, Viðborðsseli
5110 Nautgriparæktarfélag Vopnafjarðar1. AðalmaðurGauti Halldórssonm Engihlíð
5100 Félag nautgripabænda á Héraði og Fjörðum1. AðalmaðurJón Elvar Gunnarsson, Breiðavaði
5100 Félag nautgripabænda á Héraði og Fjörðum2. AðalmaðurSigbjörn Þór Birgisson, Egilsstaðabúið
5090 Félag þingeyskra kúabænda1. AðalmaðurSnæþór Haukur Sveinbjörnsson, Búvöllum
5090 Félag þingeyskra kúabænda2. AðalmaðurViðar Hákonarson, Árbót
5090 Félag þingeyskra kúabænda3. AðalmaðurHaukur Marteinsson, Kvíabóli
5080 Félag eyfirskra kúabænda1. AðalmaðurGuðmundur Óskarsson, Hríshóli
5080 Félag eyfirskra kúabænda2. AðalmaðurÞórólfur Ómar Óskarsson, Grænuhlíð
5080 Félag eyfirskra kúabænda3. AðalmaðurHákon B Harðarson, Svertingsstöðum 2
5080 Félag eyfirskra kúabænda4. AðalmaðurVaka Sigurðardóttir, Dagverðareyri
5070 Félag kúabænda í Skagafirði1. AðalmaðurIngi Björn Árnason, Marbæli  
5070 Félag kúabænda í Skagafirði2. AðalmaðurDavíð Logi Jónsson, Egg
5070 Félag kúabænda í Skagafirði3. AðalmaðurBessi Freyr Vésteinsson
5070 Félag kúabænda í Skagafirði4. AðalmaðurGuðrún Kristín Eiríksdóttir, Sólheimum
5060 Félag kúabænda í Austur Húnavatnssýslu1. AðalmaðurIngibjörg Sigurðarsdóttir
5060 Félag kúabænda í Austur Húnavatnssýslu2. AðalmaðurIngvar Björnsson, Hólabaki
5050 Nautgriparæktarfélag Vestur Húnavatnssýslu1. AðalmaðurSigurður Kjartansson
5050 Nautgriparæktarfélag Vestur Húnavatnssýslu2. AðalmaðurKarl Guðmundsson
5040 Félag kúabænda í Ísafjarðarsýslu1. AðalmaðurÁrni Brynjólfsson
5030 Félag Nautgripabænda við Breiðafjörð1. AðalmaðurÞorgrímur Einar Guðbjartsson
5030 Félag Nautgripabænda við Breiðafjörð2. AðalmaðurSigrún Hanna Sigurðardóttir
5020 Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi1. AðalmaðurEgill Gunnarsson
5020 Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi2. AðalmaðurKristján Ágúst Magnússon
5020 Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi3. AðalmaðurMagnús Kristjánsson
5010 Mjólkursamlag Kjalarnesþings1. AðalmaðurFinnur Pétursson
5010 Mjólkursamlag Kjalarnesþings2. AðalmaðurÓlöf Ósk Guðmundsdóttir

Kjörnir varamenn:

Mjólkursamlag Kjalarnesþings1. VaramaðurFriðjón Guðmundsson
Mjólkursamlag Kjalarnesþings2. VaramaðurAnna Jóna Geirsdóttir
Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi1. VaramaðurHelgi Már Ólafsson
Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi2. VaramaðurLaufey Bjarnadóttir
Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi3. VaramaðurHalldór Jónas Gunnlaugsson
Félag Nautgripabænda við Breiðafjörð1. VaramaðurGústaf Jökull Ólafsson
Nautgriparæktarfélag Vestur Húnavatnssýslu1. VaramaðurKaren Ósk Guðmundsdóttir
Nautgriparæktarfélag Vestur Húnavatnssýslu2. VaramaðurÖrn Óli Andrésson
Félag kúabænda í Austur Húnavatnssýslu1. VaramaðurSigurður Rúnar Magnússon, Hnjúki 
Félag kúabænda í Austur Húnavatnssýslu2. VaramaðurMagnús Björnsson,Syðra-Hóli
Félag kúabænda í Skagafirði1. VaramaðurAtli Már Traustason, Syðri Hofdölum
Félag kúabænda í Skagafirði2. VaramaðurEyþór Dalmann Sigurðsson, Holtsmúla
Félag kúabænda í Skagafirði3. VaramaðurRagnhildur Jónsdóttir, Stóru Ökrum 2
Félag eyfirskra kúabænda1. VaramaðurElín Margrét Stefánsdóttir Fellshlíð 
Félag eyfirskra kúabænda2. VaramaðurHermann Ingi Gunnarsson, Klauf
Félag eyfirskra kúabænda3. VaramaðurStefán Magnússon, Fagragkógi
Félag eyfirskra kúabænda4. VaramaðurGuðmundur Bjarnason, Svalbarði
Félag þingeyskra kúabænda1. VaramaðurAri Heiðmann Jósavinsson, Miðhvammur
Félag þingeyskra kúabænda2. VaramaðurHávar Sigtryggsson Hriflu
Félag þingeyskra kúabænda3. VaramaðurSif Jónsdóttir  Laxamýri
Félag þingeyskra kúabænda4. VaramaðurSteinþór Heiðarsson, Ytri-Tunga
Félag nautgripabænda á Héraði og Fjörðum1. VaramaðurBjörgvin Gunnarsson, Núpi
Félag nautgripabænda á Héraði og Fjörðum2. VaramaðurSigurbjörg Sigurbjörnsdóttir, Gilsárteigi
Félag kúabænda á Suðurlandi1. VaramaðurÞórir Már Ólafsson , Bollakoti
Félag kúabænda á Suðurlandi2. VaramaðurPétur Guðmundsson, Hvammi
Félag kúabænda á Suðurlandi3. VaramaðurStefán Geirsson , Gerðum
Félag kúabænda á Suðurlandi4. VaramaðurHaraldur Einarsson, Urriðafossi
Félag kúabænda á Suðurlandi5. VaramaðurIngvar Hersir Sveinsson, Reykjahlíð
Félag kúabænda á Suðurlandi6. VaramaðurÁsmundur Lárusson, Norðurgarði
Félag kúabænda á Suðurlandi7. VaramaðurBóel Anna Þórisdóttir, Móeiðarhvoli
Félag kúabænda á Suðurlandi8. VaramaðurArnór Hans Þrándason Þrándarholti
Félag kúabænda á Suðurlandi9. VaramaðurHrafnhildur Baldursdóttir, Litla-Ármóti